Ruka hadi maudhui makuu
ZYGY Research ZYGY ResearchJukwaa la utafiti wa mali dijitali
Kiswahili
Dawati la utafiti

Salio la Pochi ya BTC ya Jukwaa la Kubadilishana

Jumla ya bitcoin inayoshikiliwa katika anwani za mnyororo wa vitalu za majukwaa makuu ya kubadilishana (katika BTC).

Uchunguzi2,435,394 BTC
Imesasishwa

2026-10-09 04:10 UTC

Soko la Kubadilishana15
1D mabadiliko halisi+0.12% %
7D mabadiliko halisi-0.67% %
30D mabadiliko halisi-1.39% %

Chati ya mwenendo

2,471,540BTC
2026-09-232026-10-09
Uchunguzi
TareheUchunguzi
2026-09-232,471,540
2026-09-242,467,907
2026-09-252,460,501
2026-09-262,457,135
2026-09-272,455,875
2026-09-282,455,106
2026-09-292,463,067
2026-09-302,454,125
2026-10-012,451,695
2026-10-022,451,943
2026-10-032,450,373
2026-10-042,448,863
2026-10-052,449,010
2026-10-062,449,010
2026-10-072,432,432
2026-10-082,435,394
2026-10-092,435,394

Mchanganuo wa soko (salio la BTC kwenye mnyororo)

ExchangeBalance (BTC)24H7D30D
Coinbase836,651.6-0.24%-0.45%-1.01%
Binance653,516.8+0.35%-2.74%-3.85%
Bitfinex426,891.9+0.50%+0.81%+1.90%
Kraken151,589.3+0.25%+1.27%+0.73%
OKX105,734.1+0.08%+0.29%+3.32%
Gemini84,486.4+0.01%+0.04%-0.46%
bitFlyer54,154.9+0.16%+0.20%-0.44%
Bybit46,126.2+0.93%-0.31%-0.20%
Bitget29,099.6+0.00%+0.00%-18.80%
Gate22,867.4-0.29%+0.46%+0.14%
Bitstamp8,126.8-3.65%+0.05%-35.73%
KuCoin7,826.8+0.00%+2.35%+2.69%
Coinone4,629.7+0.46%+0.18%+1.50%
Poloniex2,529.6+0.07%+0.08%-0.50%
Bithumb1,163.0+0.01%-0.18%+0.02%

Salio tu zinazoshikiliwa kwenye pochi za mnyororo za soko.

Data inatoka kwa uchunguzi uliohifadhiwa; thamani zinazokosekana zinaonekana kama —.